| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tốc độ trục vít | 0-190RPM |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất phun | 174Mpa |
| Max. Tối đa Hydraulic Pressure Áp lực nước | 140Kg / cm |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Mô hình NO. | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Đầu trạm đôi đầu chết |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 5L |
| hệ thống kẹp | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Lực kẹp | 70 Kn |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| KHÍ NÉN | Festo từ Đức hoặc SMC từ Nhật Bản |
| Công tắc tơ | Schneider từ Franch |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Mẫu số | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Mô hình NO. | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 CÁI / giờ |
| đường kính trục vít | 75mm |
| Công suất ổ trục vít | 22kw |
| Đầu ra của HDPE | 100kg/giờ |