| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Nhựa đã qua xử lý | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Đường kính cổ | 38 MM |
| Thể tích chai (ml) | 2000 ml |
| Chiều cao chai tối đa (mm) | 330 mm |
| Đường kính bình xăng tối đa (mm) | 100 mm |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng, Bơm |
|---|---|
| Gia công nhựa | PP, HDPE, PC, ABS, PVC, PE, ABS / PP, PE / PP, HDPE / PP |
| Ứng dụng | Chai |
| Số trạm | Độc thân |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Số trạm | Độc thân |
|---|---|
| Ứng dụng | Trống, Tấm, Phao, Khoanh vùng, Bảng giường y tế |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Lực kẹp | 780 Kn |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| tỷ lệ vít L / D | 20,5: 1 L / D |
|---|---|
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất thủy lực tối đa | 140kg / Cm |
| Trục vít | 190mm |
| Trọng tải kẹp | 600KN |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |