| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
|---|---|
| Năng suất | 45 ~ 60BPH |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 37 KW |
| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu số | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu số | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| đường kính trục vít | 80mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 270KN |
| kích thước mẫu | 680*660mm |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| đường kính trục vít | 80mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 270KN |
| kích thước mẫu | 680*660mm |
| Đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tốc độ trục vít | 0-190RPM |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất phun | 174Mpa |
| Max. Tối đa Hydraulic Pressure Áp lực nước | 140Kg / cm |