| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Vôn | 380V / 3PH / 50HZ, 220V / 380V, 380V / 50HZ, 380v, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L * W * H) | 2000 * 1200 * 1800MM |
| Đơn xin | Chai |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Mẫu số | DSB80-30L |
|---|---|
| ga tàu | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi điện | 5,7kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu số | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| đường kính trục vít | 80mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 270KN |
| kích thước mẫu | 680*660mm |
| Đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tốc độ trục vít | 0-190RPM |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất phun | 174Mpa |
| Max. Tối đa Hydraulic Pressure Áp lực nước | 140Kg / cm |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |