| Sản phẩm | Thiết bị gia dụng, khuôn thổi |
|---|---|
| Chế độ định hình | Khuôn thổi |
| Vật liệu khuôn | P20, P20/718/738 / NAK80 / S136 / 2738/22316 |
| Á quân | Nóng lạnh |
| Lỗ | một hoặc nhiều |
| Vật liệu nhựa | PP, PS, PC, ABS |
|---|---|
| Sản phẩm | Thiết bị gia dụng, khuôn thổi |
| Chế độ định hình | Khuôn thổi |
| Vật liệu khuôn | P20, P20/718/738 / NAK80 / S136 / 2738/22316 |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Vật liệu khuôn | 45 #, 50 #, P20, H13, 718, 2738, NAK80, S136, SKD61, v.v. |
|---|---|
| Tự động xả hơi | Hệ thống tự động xả hơi được cung cấp |
| Thiết bị | CNC, Máy tiện, EDM, Cắt dây, Khoan, v.v. |
| Sản phẩm | Sản phẩm gia dụng, khuôn thổi |
| Chế độ định hình | Khuôn thổi, khuôn đúc sẵn |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380V/3PH/50HZ |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| bảo hành | 12 tháng |
| Gia công nhựa | PP,PE,PC,PS,COC |
| Điều kiện | Mới |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Injection Blow Molding |
| Màu sắc ngoại hình máy | Có thể tùy chỉnh |
| các dịch vụ khác | Tư vấn trực tuyến 24/24 (trả lời nhanh) |
| Hoàn thiện dây chuyền sản xuất | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |