| Đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tốc độ trục vít | 0-190RPM |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất phun | 174Mpa |
| Max. Tối đa Hydraulic Pressure Áp lực nước | 140Kg / cm |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Đường kính trục vít | 40 mm |
|---|---|
| Trọng lượng bắn (lý thuyết) | 176 g |
| Sạc thùng sưởi điện | 7,2 kw |
| Số khu sưởi ấm | 3 |
| Lực kẹp của khuôn ép | 350 KN |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 8 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 800 PC / H |
| Đường kính trục vít | 75 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất dẫn động bơm dầu | 7,5 KW |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 8 lít |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200PCS / H |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Cảng xuất khẩu | Thượng hải |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |