| Có thể sản xuất | Mỹ phẩm nhựa, nhu yếu phẩm hàng ngày, chai lọ đóng gói thuốc và thực phẩm. |
|---|---|
| Vôn | Tùy chỉnh theo nhu cầu của khách hàng |
| Điểm bán hàng chính | Tự động, thông minh và hiệu quả cao |
| Dịch vụ kỹ sư địa phương | Ả Rập Xê Út, Colombia, Nam Phi, Panama ... vv |
| Màu máy & logo | tùy biến |
| Kích thước (L * W * H) | 3,1 * 1,2 * 2,2 |
|---|---|
| Lực kẹp | 78kn |
| Công suất (kW) | 25KW |
| Trọng lượng (Kg) | 4 KG |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| Số mẫu | IBM35D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Đầu nối van khí nén | Festo Ex Đức. |
| Hệ thống điều khiển | Công nghệ hành động |
| Bộ ngắt mạch vỏ đúc, Công tắc tơ, | Thương hiệu Scheider Ex Pháp. |
| Số mẫu | IBM65D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 1L |
| Vật liệu khuôn | S136, P20, 4Cr13 |
| Lực kẹp của thổi | 40 tấn |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Loại khuôn thổi | Khuôn Thổi Phun,Khuôn Thổi Phun |
| Kiểu đúc thổi | ép phun thổi |
|---|---|
| Khối lượng phần rỗng | 5ml đến 1L |
| Màu sắc bề ngoài của máy | Có thể tùy chỉnh |
| Lực kẹp (kN) | 78 |
| Địa điểm xuất xứ | Jiangsu, Trung Quốc |